เสาร์ 4 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Sparta Rotterdam สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
SC Heerenveen ฮีเรนวีน
เสาร์ 4 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PSV พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
Heracles เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
VVV-Venlo วีวีวี เวนโล
Willem II วิลเลม ทเวล
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Utrecht อูเทร็คท์
FC Groningen โกรนิงเก้น
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
Vitesse วิเทสส์
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
RKC Waalwijk RKC วาลไวก์
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ADO Den Haag เดน ฮาก
FC Emmen เอ็มเมน
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
PEC Zwolle ซโวลเล่
อาทิตย์ 5 เม.ย. 20 เลื่อนแข่ง
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Twente ทเวนเต้
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
พุธ 8 เม.ย. 20 23:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
ศุกร์ 10 เม.ย. 20 00:15
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Utrecht อูเทร็คท์
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
เสาร์ 11 เม.ย. 20 01:00
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Groningen โกรนิงเก้น
SC Heerenveen ฮีเรนวีน
เสาร์ 11 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Vitesse วิเทสส์
RKC Waalwijk RKC วาลไวก์
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 00:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
VVV-Venlo วีวีวี เวนโล
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 00:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Heracles เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Willem II วิลเลม ทเวล
ADO Den Haag เดน ฮาก
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 17:15
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PSV พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
Sparta Rotterdam สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
FC Utrecht อูเทร็คท์
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Emmen เอ็มเมน
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
อาทิตย์ 12 เม.ย. 20 21:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PEC Zwolle ซโวลเล่
FC Twente ทเวนเต้
อังคาร 21 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
PSV พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
พุธ 22 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Sparta Rotterdam สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
PEC Zwolle ซโวลเล่
พุธ 22 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
RKC Waalwijk RKC วาลไวก์
Willem II วิลเลม ทเวล
พุธ 22 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ADO Den Haag เดน ฮาก
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
พฤหัส 23 เม.ย. 20 00:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Groningen โกรนิงเก้น
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
พฤหัส 23 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
SC Heerenveen ฮีเรนวีน
FC Emmen เอ็มเมน
พฤหัส 23 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Utrecht อูเทร็คท์
Heracles เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
พฤหัส 23 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Twente ทเวนเต้
VVV-Venlo วีวีวี เวนโล
ศุกร์ 24 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
Vitesse วิเทสส์
เสาร์ 25 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PSV พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
FC Utrecht อูเทร็คท์
เสาร์ 25 เม.ย. 20 23:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 00:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Emmen เอ็มเมน
RKC Waalwijk RKC วาลไวก์
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PEC Zwolle ซโวลเล่
SC Heerenveen ฮีเรนวีน
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 01:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
FC Groningen โกรนิงเก้น
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 17:15
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Heracles เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
FC Twente ทเวนเต้
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Willem II วิลเลม ทเวล
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
VVV-Venlo วีวีวี เวนโล
ADO Den Haag เดน ฮาก
อาทิตย์ 26 เม.ย. 20 21:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Vitesse วิเทสส์
Sparta Rotterdam สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
SC Heerenveen ฮีเรนวีน
PSV พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Sparta Rotterdam สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
Willem II วิลเลม ทเวล
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
FC Utrecht อูเทร็คท์
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
RKC Waalwijk RKC วาลไวก์
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PEC Zwolle ซโวลเล่
FC Emmen เอ็มเมน
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VVV-Venlo วีวีวี เวนโล
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Vitesse วิเทสส์
Heracles เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Groningen โกรนิงเก้น
ADO Den Haag เดน ฮาก
อาทิตย์ 3 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Twente ทเวนเต้
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Feyenoord เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
Vitesse วิเทสส์
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Willem II วิลเลม ทเวล
FC Twente ทเวนเต้
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
PSV พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
RKC Waalwijk RKC วาลไวก์
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
Ajax อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Heracles เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
FC Groningen โกรนิงเก้น
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
VVV-Venlo วีวีวี เวนโล
Sparta Rotterdam สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ADO Den Haag เดน ฮาก
PEC Zwolle ซโวลเล่
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Emmen เอ็มเมน
AZ Alkmaar AZ อัลค์ม่าร์
อาทิตย์ 10 พ.ค. 20 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Utrecht อูเทร็คท์
SC Heerenveen ฮีเรนวีน